Jerin Filayen Buga na Flexo

 • LQ-FP Analog Flexo Plates don Marufi Mai Sauƙi da Lakabi

  LQ-FP Analog Flexo Plates don Marufi Mai Sauƙi da Lakabi

  Matsakaicin farantin karfe, an inganta shi don bugu na ƙirar ƙira waɗanda ke haɗa rabin sautin da daskararru a cikin faranti ɗaya.Mafi dacewa ga duk abubuwan da ake amfani da su na abin sha da marasa sha (watau filastik da foil na aluminum, alluna masu rufi da ba a rufe ba, layin preprint).Babban ƙarfi mai ƙarfi da ƙaramar ɗigo a cikin rabin sautin.Latitude mai fa'ida mai fa'ida da zurfin taimako mai kyau.Ya dace da amfani da tawada na bugu na ruwa da barasa.

 • LQ-DP Digital Plate don Marufi Mai Sauƙi

  LQ-DP Digital Plate don Marufi Mai Sauƙi

  Ingantacciyar ingancin bugu tare da hotuna masu kaifi, ƙarin buɗewar zurfin tsaka-tsaki, ɗigon haske mafi kyau da ƙarancin ɗigo, watau babban kewayon ƙimar tonal don haka ya inganta bambanci..Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital.Tsarin inganci lokacin maimaita aikin farantin.Cost tasiri da kuma more muhalli abokantaka a cikin aiki, kamar yadda babu wani fim da ake bukata.

 • LQ-DP Digital Plate don lakabi da tags

  LQ-DP Digital Plate don lakabi da tags

  Farantin dijital mafi laushi fiye da SF-DGL, wanda ya dace da lakabi da tags, kwali mai nadawa, da buhuna, takarda, bugu da yawa.Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital.Tsarin inganci lokacin maimaita aikin farantin.Cost tasiri da kuma more muhalli abokantaka a cikin aiki, kamar yadda babu wani fim da ake bukata.

 • LQ-FP Analog Flexo Plates for Carton (2.54) & Corrugated

  LQ-FP Analog Flexo Plates for Carton (2.54) & Corrugated

  • dace da fadi da kewayon substrates

  • mai kyau sosai kuma daidaitaccen canja wurin tawada tare da kyakkyawan ɗaukar hoto

  • babban ƙarfi mai ƙarfi da ƙaramar ɗigo a cikin sautin rabin

  Matsakaicin zurfin zurfi tare da kyakkyawan ma'anar kwane-kwane Ingantacciyar kulawa da tsayin daka

 • LQ-FP Analog Flexo Plates don Corrugated

  LQ-FP Analog Flexo Plates don Corrugated

  Musamman ga bugu a kan m corrugated fluted jirgin, tare da uncoated da rabin mai rufi papers.Ideal for kiri kunshe-kunshe da sauki designs.Optimized don amfani a cikin layi corrugated buga production.Very mai kyau tawada canja wurin da kyau kwarai yankin ɗaukar hoto da kuma high m yawa.

 • LQ-DP Digital Plate don Samfurin Corrugated

  LQ-DP Digital Plate don Samfurin Corrugated

  • Ingantacciyar ingancin bugu tare da hotuna masu kaifi, ƙarin buɗewar zurfin tsaka-tsaki, ɗigon haske mafi kyau da ƙarancin ɗigo, watau babban kewayon ƙimar tonal don haka ya inganta bambanci.

  • Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital

  • daidaito a cikin inganci lokacin maimaita aikin farantin

  • Tasirin tsada kuma mafi ƙarancin muhalli wajen sarrafawa, saboda ba a buƙatar fim ɗin

 • LQ-DP Digital Plate for Corrugated Product Printing

  LQ-DP Digital Plate for Corrugated Product Printing

  Durometer mai laushi da ƙananan idan aka kwatanta da SF-DGT, cikakkiyar karbuwa zuwa saman katako na katako kuma yana rage tasirin wanki.Ingantacciyar ingancin bugu tare da hotuna masu kaifi, ƙarin buɗe tsaka-tsaki zurfin zurfi, ɗigon haske mafi kyau da ƙarancin ɗigo, watau babban kewayon ƙimar tonal don haka ya inganta bambanci.Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital.Daidaituwa a cikin inganci lokacin maimaita sarrafa faranti.Tasirin tsada kuma mafi ƙarancin muhalli a cikin sarrafawa, saboda ba a buƙatar fim ɗin.

 • LQ-PS Plate don na'urar buga bugu

  LQ-PS Plate don na'urar buga bugu

  LQ jerin tabbataccen farantin PS na ɗigo ne daban-daban, babban ƙuduri, ma'auni mai saurin tawada-ruwa, tsawon rayuwar latsawa da tsayin daka a cikin haɓakawa da juriya da kyakkyawan yanayin faɗuwa kuma don aikace-aikacen kan kayan aiki tare da hasken ultraviolet wanda ke fitowa a 320-450 nm.

  LQ jerin PS farantin yana ba da daidaiton tawada / ruwa tsayayye.Saboda ƙayyadaddun magani na hydrophilic yana ba da damar farawa da sauri tare da ƙananan sharar gida da ajiyar tawada. Komai a cikin tsarin damping na al'ada da tsarin damping barasa, zai iya samar da latsa mai tsabta da m kuma yana nuna kyakkyawan aiki lokacin da kake rike da bayyanar da yanayin haɓaka da kyau. .

  LQ Series PS farantin yana dacewa da manyan masu haɓaka kasuwa kuma yana da kyakkyawan latitude mai haɓakawa.

 • LQ-CTCP Plate diyya na'ura

  LQ-CTCP Plate diyya na'ura

  LQ jerin CTCP farantin ne tabbatacce aiki farantin for Hoto a kan CTCP tare da spectral sensitivity a 400-420 nm kuma shi ne halin high ji, high ƙuduri, fice yi da dai sauransu Tare da high ji da kuma ƙuduri, CTCP ne iya haifuwa har zuwa 20 µm stochastic screen.CTCP ya dace don ciyar da takarda da gidan yanar gizo na kasuwanci don matsakaicin dogon gudu.Yiwuwar bayan yin gasa, farantin CTCP yana samun dogon gudu da zarar an gasa.LQ CTCP farantin yana da ƙwararrun manyan masana'antun CTCP platesetter a kasuwa.Don haka yana da kyakkyawan suna a cikin gida har ma da kasuwannin duniya.Shi ne mafi kyawun zaɓi da za a yi amfani da shi azaman farantin CTCP.